ForumYTB trên facebook
ForumYTB trên twitter
ForumYTB trên Google+
Channel ForumYTB
Mạng xã hội ForumYTB
[Bài tập Toán xác suất thống kê]
Xem: 5463
Trả lời: 13
Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Những người đang xem chủ đề này: 1 khách
Các bạn nào có các bài tập về toán xác suất thống kê chưa giải quyết được có thể post bài vào chủ đề này để chúng ta cùng trao đổi !

hic thi xong sáng nay rồi! đi học phụ đạo thầy giáo chữa hết rồi còn gì nữa?????????

Những gì tôi đã biết chỉ là một giọt nước nhỏ còn ngoài kia là cả một đại dương bao la!!!!!!!!
drhungpham
Có thể bạn đã thi rồi nhưng chúng ta vẫn còn các lớp chưa thi
Sang năm tới là các bạn khối y1 năm nay cũng sẽ học xác suất thống kê

hihi. mình cũng thi xong rùi. Cảm giác thật dễ chịu. Có mấy bài thầy ko giải, chỉ đọc đáp số thui. hiz

Yêu là chết trong lòng 1 ít, ghen là vài lít acid vào người ^^
vậy bác nào có đáp án của môn này cho em với hix em làm mà kết quả chẳng của tập đề cương nào giống nhau, kết quả của người này 1 kiểu người kia 1 kiểu hix rùi lại tự làm cũng chẳng ra sao nữa

______________________ Quê Tôi Thanh Hóa _______________________
nếu bạn có chưa rõ về kết quả bài toán nào có thể post bài đó lên để mọi người cùng trao đổi
chứ đáp án post lên thì cũng phải đợi 1 thời gian nữa

hix nhưng mà nhiều câu khó hiểu lắm mà poss lên thì có nhiều quá không bác ui hix mà nếu bác có đáp án thì cho em mượn cũng được

cả nhà có ai có đáp án câu: có 40 người chia thành 10 nhóm...mỗi nhóm có 4 người....tìm số cách chia. câu này nhiều nghi vấn lém..cả nhà về xem lại đề giải rùi post cho anh em nha...mới thi xong trúng câu này..nhưng không biết như thế nào????? :mrgreen: :mrgreen:

tớ cứ tưởng bạn có đề cương xác suất, đang định bon chen tí. Có bài nào khó khăn thì port lên đây, cùng bàn bcj cho vui nha! Tớ cũng đang gặp rắc rối chồng chất lên đây. ah mà cho tớ hoi cái bài 16 ý b lam thé nào vậy, đề cho lung tung quá.

cậu hỏi vậy thì biết trả lời thế nào chứ. nói chung là cứ đọc câu hỏi ra. bọn mình thi xong cái đó rùi ai mà nhớ nổi đề thế nào

uaaa.học ngu toán kinh khủng.mà đề cương bên cổ truyền lại khác các bên khác thành ra ko mượn đc.làm thì chả bít làm.hỏi thì có mà hỏi tất.đau thía.thui đành đi nhờ vả mỗi ng 1 câu để tầm sư học đạo vậy
có anh chị nào khóa trên còn đề cương toán cũ hok cho e zoi

CAPUCHINO S2 PINOCCHIO

eVeR lOvE hAe
hj hj có gì khó hiểu thì cứ nói anh em giúp. mặc dù mình thi cách đây 1 năm ùi nhưng mà chắc là không đến nổi trả hết cho thầy ui.

1Moi 
Ai giúp mình bài này với:
Một nhà máy sản xuất bóng đèn sản xuất ra 90% bóng tốt. Các bóng đèn trước khi được đưa ra thị trường tiêu thụ phải đi qua một máy tự động để kiểm tra chất lượng. Nếu như một bóng xấu thì xác suất để máy phát hiện ra bóng xấu là 80%. Nếu bóng tốt thì xác suất máy phát hiện ra bóng xấu là 5%.
Hỏi:
a, Có bao nhiêu % bóng được đưa ra tiêu thụ. Biết rằng được đưa ra tiêu thụ mà khi qua máy kiểm tra bảo là tốt.
b, có bao nhiêu % Bóng tốt trong tất cả các bóng được đưa ra tiêu thụ?

‎% bong tot= 0,95*0,9/ đáp án câu a

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: Tác giả Trả lời: Xem: Bài mới nhất
  Toán xác suât thống kê Apollo 2 5,038 07-10-2013, 04:24 PM
Bài mới nhất: namcctv
  [Hỏi] BAI TAP TOAN THONG KE dacura 2 2,372 29-06-2012, 06:31 PM
Bài mới nhất: Dr.Coc
Loading

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách

ve may bay tet vé máy bay tết, ban chung cu times city lập trình c, camera giam sat, Túi đựng máy ảnh Tui hang hieu giảm cân bigkool, Anh cuoi dep Chuẩn bị mang thai Áo sơ mi nam Áo thun nam Áo khoác nam Quần jean nam Quần tây nam
M88, 188BET , W88,