Thời gian hiện tại : 21-04-2014, 07:08 PM Xin chào quý khách! (Đăng nhậpĐăng kýLiên kết tài khoản Facebook)

Đăng trả lời Đăng chủ đề 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Lời bài hát "Bờm ơi "
Tác giả Bài viết
Thích và chia sẻ bài viết lên Facebook
Kết bạn với Sinh Viên Y Thái Bình trên Facebook
doanhoaht Offline
Thành viên bạc

Level: 15
Life: 64 / 360
Magic: 90 / 4,363
Experience: 40
Danh tiếng: 1
Lời bài hát "Bờm ơi "
BỜM ƠI

Người ơi anh hát riêng bài ca, tặng em cô gái anh thầm yêu. Lúc em cười mùa xuân trong anh, lúc em buồn mùa đông vây quanh, em có hiểu lòng anh muốn nói suốt đời yêu em.
Rồi mai anh phải đi học xa, ngưòi ơi anh chỉ yêu mình em. Lúc một mình nhìn về nơi xa, ngước lên trời nhìn vì sao đêm. Anh tin rằng ở nơi xa kia em chờ anh mãi.
Có những lúc nhớ em anh khóc thầm, vì có những lúc nhớ em lòng đắng cay. Người ơi em ở nơi xa mình anh trong cô đơn, lòng ngập thương nhớ giăng đầy.
Người ơi anh hát riêng bài ca, tặng em cô gái anh thầm yêu. Lúc em cười mùa xuân trong anh, lúc em buồn mùa đông vây quanh, em có hiểu lòng anh muốn nói: Anh nhớ em nhiều!
16-03-2010 04:29 PM
۩Tìm kiếm Trả lời
nakata1208 Offline
Thành viên bạc

Level: 10
Life: 22 / 244
Magic: 46 / 2,982
Experience: 79
Danh tiếng: 0
Re: Lời bài hát "Bờm ơi "
bờm ơi!^^

[BBvideo 320,240]http://www.youtube.com/watch?v=aMhTMOwp0fA[/BBvideo]
18-03-2010 04:33 PM
Tìm kiếm Trả lời
hoavokhuyet_90 Offline
Thành viên đồng
**

Level: 1
Life: 0 / 2
Magic: 1 / 32
Experience: 10
a oi a co the tim day du loi bai hat con duong mua dong of nhat khang day du cho e dc ko.e cam on
18-03-2010 04:49 PM
Tìm kiếm Trả lời
Atula Offline
Thành viên vàng

Level: 23
Life: 232 / 554
Magic: 214 / 6,794
Experience: 16
Danh tiếng: 1
Con đường mùa đông
[tab=30]Một sáng lạnh căm sương sớm nhẹ bay dưới gót giầy mình anh lặng nhìn nơi xa mùa thu cùng em quay bước tìm đâu thấy bóng hình đã quên ngày tháng ấy bên nhau.Từng chiếc lá nhẹ rớt rơi. Từng bước chân anh đi lang thang về đâu nhớ em thật nhiều nhớ đôi bàn tay nhớ khi đông về cùng anh sưởi ấm.Từng ước muốn giờ đã xa dù thế trong con tim anh vẫn chờ em gió đông lạnh về vẫn con đường xưa chỉ còn mình anh và từng hạt tuyết trắng rơi rơi.
[tab=30]Tình yêu là chi em hỡi. mà sao thấy nhói lòng, tình anh chỉ còn đơn côi,đường xa mình anh vẫn bước, dù cho tuyết trắng nhạt nhòa lối đi, lòng vẫn nhớ khi xưa. Từng chiếc lá nhẹ rớt rơi. Từng bước chân anh đi lang thang về đâu nhớ em thật nhiều nhớ đôi bàn tay nhớ khi đông về cùng anh sưởi ấm.Từng ước muốn giờ đã xa dù thế trong con tim anh vẫn chờ em gió đông lạnh về vẫn con đường xưa chỉ còn mình anh và từng hạt tuyết trắng rơi rơi.

[color=#FF6347]Cáo lão về quê[/color]
18-03-2010 06:56 PM
Tìm kiếm Trả lời
nakata1208 Offline
Thành viên bạc

Level: 10
Life: 22 / 244
Magic: 46 / 2,982
Experience: 79

Con đường mùa đông

Một sáng lạnh căm sương sớm nhẹ bay dưới gót giầy mình anh lặng nhìn nơi xa mùa thu cùng em quay bước tìm đâu thấy bóng hình đã quên ngày tháng ấy bên nhau.Từng chiếc lá nhẹ rớt rơi. Từng bước chân anh đi lang thang về đâu nhớ em thật nhiều nhớ đôi bàn tay nhớ khi đông về cùng anh sưởi ấm.Từng ước muốn giờ đã xa dù thế trong con tim anh vẫn chờ em gió đông lạnh về vẫn con đường xưa chỉ còn mình anh và từng hạt tuyết trắng rơi rơi.
Tình yêu là chi em hỡi. mà sao thấy nhói lòng, tình anh chỉ còn đơn côi,đường xa mình anh vẫn bước, dù cho tuyết trắng nhạt nhòa lối đi, lòng vẫn nhớ khi xưa. Từng chiếc lá nhẹ rớt rơi. Từng bước chân anh đi lang thang về đâu nhớ em thật nhiều nhớ đôi bàn tay nhớ khi đông về cùng anh sưởi ấm.Từng ước muốn giờ đã xa dù thế trong con tim anh vẫn chờ em gió đông lạnh về vẫn con đường xưa chỉ còn mình anh và từng hạt tuyết trắng rơi rơi.
19-03-2010 08:32 PM
Tìm kiếm Trả lời
Đăng trả lời Đăng chủ đề 

Loading

dien dan y khoa,Máy chiếu Sony, thpt hau loc 3 ,Áo khoác nam,Quần jean nam,Thời trang nam,Áo sơ mi nam,Áo thun nam,Giấy Dán Tường Hàn Quốc Rao vặt Evaizone,166BET,12BET,138,FUN88,DANG KY M88
Trang chủ |Diễn đàn |Đoàn - Hội |Trắc nghiệm |Clip Y học |Thư viện |Nghe nhạc |Phim HD |Upload ảnh